WP Easy Mode 2.3.7 - en to mr translation catalogue (170 entries)

en:  Click %s to edit your page body content. This will open the page builder in a new window.
mr:  आपल्या पृष्ठाची बॉडी सामग्री संपादित करण्यासाठी %s क्लिक करा. यामुळे पृष्ठ निर्माता नवीन विंडोमध्ये उघडेल.

en: - Select Product Dimension Units -
mr: - उत्पादन परिमाण एकके निवडा -

en: - Select Product Weight Units -
mr: - उत्पादन वजन एकके निवडा -

en: - Select Store Currency -
mr: - स्टोअर चलन निवडा -

en: - Select Store Location -
mr: - स्टोअर स्थान निवडा -

en: - Select an industry -
mr: - एक उद्योग निवडा -

en: A WordPress Site
mr: WordPress साइट

en: A fax number that website vistors can use to send important documents.
mr: फॅक्स नंबर जो वेबसाइट अभ्यंगत महत्वाचे दस्तऐवज पाठवण्यासाठी वापरू शकतील.

en: A phone number that website vistors can call if they have questions.
mr: फोन नंबर जो वेबसाइट अभ्यंगतांना काही प्रश्न असल्यास ते आपल्याशी संपर्क करू शकतेल .

en: A physical address where website vistors can go to visit you in person.
mr: निवासी पत्ता जेथे वेबसाइट अभ्यंगत आपल्याला भेटण्यासाठी येऊ शकतात.

en: About Image Licenses
mr: स्वयं प्रतिमा परवाने

en: Add Your Social Media Profiles
mr: आपले सामाजिक मीडिया प्रोफाइल्स जोडा

en: Address
mr: पत्ता

en: An email address where website vistors can contact you.
mr: ईमेल पत्ता जेथे वेबसाइट अभ्यंगते आपल्याशी संपर्क करू शकतील.

en: Are you sure you want to exit and configure WordPress on your own?
mr: आपण खात्रीपूर्वक निर्गमन करू इच्छिता आणि स्वतः WordPress कॉन्फिगर करू इच्छिता?

en: Blog only
mr: केवळ ब्लॉग

en: Business / Finance / Law
mr: व्यवसाय / वित्त / कायदा

en: By
mr: द्वारे

en: Choose a Theme
mr: थीम निवडा

en: Choose a design for your website (don't worry, you can change this later)
mr: आपल्या वेबसाइटसाठी डिझाईन निवडा (काळजी करू नका, आपण ते नंतर बदलू शकता)

en: Choose a stylish header image for your website.
mr: आपल्या वेबसाइटसाठी स्टायलिश शीर्षलेख प्रतिमा निवडा.

en: Click "Learn More" to view some tips on how to customize your site with the Customizer.
mr: आपली साइट सानुकूलित करणार्‍यासह कशी सानुकूलित करायची याविषयी काही टीपा पाहण्यासाठी "अधिक जाणून घ्या" क्लिक करा.

en: Click "Watch Video" to view a quick demonstration of how to customize your site with the Customizer.
mr: आपली साइट सानुकूलित करणार्‍यासह कशी सानुकूलित करायची हे दर्शविणारे द्रुत प्रात्यक्षिक पाहण्यासाठी "व्हिडिओ पहा" क्लिक करा.

en: Click %s to edit your header, footer, menus and more. You can also change your site style here in the Customizer area.
mr: आपले हेडर, फूटर, मेनू आणि अधिक संपादित करण्यासाठी %s क्लिक करा. सानुकूलक क्षेत्रामध्ये आपण आपल्या साईटची शैलीही बदलू शकता.

en: Close
mr: बंद करा

en: Collapse
mr: संकुचित करा

en: Collapse Sidebar
mr: साइडबार संकुचित करा

en: Color Scheme
mr: रंगयोजना

en: Colors
mr: रंग

en: Contact
mr: संपर्क

en: Continue
mr: सुरु ठेवा

en: Country
mr: देश

en: Design / Art / Portfolio
mr: डिझाईन / कला / पोर्टफोलिओ

en: Editing Your Content
mr: आपली सामग्री संपादित करणे

en: Editing Your Site
mr: आपली साईट संपादित करा

en: Education
mr: शिक्षण

en: Email
mr: ईमेल

en: Enter desktop preview mode
mr: डेस्कटॉप पूर्वावलोकन मोड प्रविष्ट करा

en: Enter mobile preview mode
mr: मोबाइल पूर्वावलोकन मोड प्रविष्ट करा

en: Enter tablet preview mode
mr: टॅब्लेट पूर्वावलोकन मोड प्रविष्ट करा

en: Enter your email address here
mr: येथे आपला ईमेल पत्ता प्रविष्ट करा

en: Enter your fax number here
mr: येथे आपला फॅक्स नंबर प्रविष्ट करा

en: Enter your phone number here
mr: येथे आपला फोन नंबर प्रविष्ट करा

en: Enter your street address here
mr: येथे आपला मार्ह पत्ता प्रविष्ट करा

en: Enter your website tagline here
mr: आपल्या वेबसाइटची टॅगलाइन येथे प्रविष्ट करा

en: Enter your website title here
mr: आपल्या वेबसाइटचे शिर्षक येथे प्रविष्ट करा

en: Expand Sidebar
mr: साइडबार विस्तृत करा

en: Fax Number
mr: फॅक्स नंबर

en: Features pre-built websites for you to customize and publish
mr: यामध्ये आपल्यासाठी कस्टमाइज आणि प्रकाशित करण्यासाठी पूर्व-निर्मित वेबसाइट्स आहेत

en: Get Started Quickly with WordPress
mr: WordPress सह त्वरीत प्रारंभ करा

en: Has 1000s of categorized, searchable images in its image library
mr: यातील प्रतिमा संग्रहात हजारो वर्गीकृत आणि शोध करता येण्याजोग्या प्रतिमा आहेत

en: Header Image
mr: शीर्षलेख प्रतिमा

en: Header and Background Images
mr: शीर्ष आणि पार्श्वभूमी प्रतिमा

en: Health / Beauty
mr: आरोग्य / सौंदर्य

en: Helping users launch their new WordPress site in just a few clicks.
mr: फक्त काही क्लिकमध्ये वापरकर्त्यांना त्यांची नवीन WordPress साइट लाॅन्च करण्यात मदत करीत आहे.

en: Home Services / Construction
mr: गृह सेवा / बांधकाम

en: I want to add my contact and/or social media profiles to my website.
mr: मी माझ्या वेबसाइटवर माझे संपर्क आणि/किंवा सोशल मीडिया प्रोफाइल जोडू इच्छितो.

en: I will charge sales tax seperately.
mr: मी विक्री कर स्वतंत्रपणे लागू करेन.

en: I will set prices with sales tax included.
mr: मी विक्री कर समाविष्टित किंमती सेट करेन.

en: I will ship physical goods to customers.
mr: मी ग्राहकांना भौतिक वस्तू शिप करेन.

en: If you are accepting cash, checks, or other offline payment methods, select this option.
mr: आपण रोख रक्कम, धनादेश किंवा इतर ऑफलाइन देय पद्धत स्वीकारत असल्यास हा पर्याय निवडा.

en: If you charge sales tax, it's important to set the tax preferences in WooCommerce. You can do this after you setup your store.
mr: आपण विक्री कर लागू करत असल्यास, कर प्राधान्ये WooCommerce मध्ये सेट करणे खूप महत्त्वाचे आहे. आपण आपले स्टोअर सेटअप केल्यानंतर हे करू शकता.

en: If you have existing social media profiles, select them below. Otherwise, skip this section.
mr: आपले विद्यमान सामाजिक मीडिया प्रोफाइल्स असतील तर, ते खाली निवडा. अन्यथा, हा विभाग वगळा.

en: Images available and licensed for use are intended for GoDaddy hosted customers only and are subject to the terms and conditions of third-party intellectual property rights. <a href="%s" target="_blank">See Terms and Conditions</a> for additional details.
mr: प्रतिमा उपलब्ध आहेत आणि केवळ GoDaddy होस्ट केलेल्या ग्राहकांच्या हेतूने वापरासाठी परवानाकृत केलेल्या आहेत आणि तृतीय पक्षाच्या बौद्धिक pro अधिकाराच्या अटी आणि शर्तींच्या अधीन आहेत. अतिरिक्त तपशीलासाठी <a href="%s" target="_blank">अटी आणि शर्ती पहा</a>

en: Images available and licensed for use are intended for our hosted customers only and are subject to the terms and conditions of third-party intellectual property rights.
mr: प्रतिमा उपलब्ध आहेत आणि केवळ आमच्या होस्ट केलेल्या ग्राहकांच्या हेतूने वापरासाठी परवानाकृत केलेल्या आहेत आणि तृतीय पक्षाच्या बौद्धिक pro अधिकाराच्या अटी आणि शर्तींच्या अधीन आहेत.

en: Images available and licensed for use are intended for our hosted customers only and are subject to the terms and conditions of third-party intellectual property rights. <a href="%s" target="_blank">See Terms and Conditions</a> for additional details.
mr: प्रतिमा उपलब्ध आहेत आणि केवळ GoDaddy होस्ट केलेल्या ग्राहकांच्या हेतूने वापरासाठी परवानाकृत केलेल्या आहेत आणि तृतीय पक्षाच्या बौद्धिक pro अधिकाराच्या अटी आणि शर्तींच्या अधीन आहेत. अतिरिक्त तपशीलासाठी <a href="%s" target="_blank">अटी आणि शर्ती पहा</a>

en: Includes a drag-and-drop editor to make customization easy
mr: कस्टमाइझेशन सोपे व्हावे यासाठी यामध्ये ड्रॅग-आणि-ड्रॉप संपादक आहे

en: Industry
mr: उद्योग

en: Installing your theme
mr: आपली थीम स्थापित करत आहे

en: Just another WordPress site
mr: आणखी एक WordPress साइट

en: Klarna Checkout %s
mr: Klarna चेकआउट%s

en: Learn More
mr: अधिक जाणून घ्या

en: Load more images
mr: अधिक प्रतिमा लोड करा

[ctx: Main plugin title]
en: WP Easy Mode
mr: WP सोपा मोड

[ctx: Menu title]
en: Easy Mode
mr: सोपा मोड

en: Music / Movies / Entertainment
mr: संगीत / चलचित्रे / मनोरंजन

[ctx: Must be lowercase and use URL-safe characters]
en: board
mr: बोर्ड

[ctx: Must be lowercase and use URL-safe characters]
en: channel
mr: चॅनेल

[ctx: Must be lowercase and use URL-safe characters]
en: company
mr: कंपनी

[ctx: Must be lowercase and use URL-safe characters]
en: username
mr: वापरकर्तानाव

en: Name
mr: नाव

en: Navigation Menus
mr: नेव्हिगेशन मेनू

en: Next
mr: पुढील

en: No location sent in the request.
mr: विनंतीमध्ये कोणतेही स्थान पाठविलेले नाही.

en: No thanks
mr: धन्यवाद, नको आहे

en: Non-profit / Causes / Religious
mr: ना-नफा / ध्येय / धार्मिक

en: Note:
mr: टीप:

en: Online Store
mr: ऑनलाइन स्टोअर

en: Other
mr: इतर

en: Other payment options %s
mr: इतर देय पर्याय %s

en: Our Quick Start Wizard is the fastest way to build your website because it:
mr: आमची Quick Start विझार्ड आपली वेबसाइट पटकन निर्माण करण्यासाठी एक चांगला पर्याय आहे कारण:

en: PayPal and Klarna Checkout
mr: PayPal आणि Klarna Checkout

en: PayPal and Stripe
mr: PayPal आणि स्ट्राइप

en: Payments
mr: पेमेंट्स

en: Pets / Animals
mr: पाळीव प्राणी / प्राणी

en: Phone Number
mr: दूरध्वनी क्रंमाक

en: Please tell us more about your online store.
mr: कृपया आम्हाला आपल्या ऑनलाइन स्टोअर बद्दल अधिक सांगा.

en: Please tell us more about your website (all fields are required)
mr: कृपया आम्हाला आपल्या वेबसाइटबद्दल अधिक सांगा (सर्व फील्ड आवश्यक आहेत)

en: Preview
mr: पूर्वावलोकन

en: Preview different website designs using the the left and right arrows.
mr: डावा आणि उजवा बाण वापरून भिन्न वेबसाइट डिझाइनचे पूर्वावलोकन करा.

en: Previous
mr: मागील

en: Product Dimension Units
mr: उत्पादन परिमाण एकके

en: Product Weight Units
mr: उत्पादन वजन एकके

en: Rate (%)
mr: श्रेणी (%)

en: Real Estate
mr: स्थावर मालमत्ता

en: Restaurant / Food
mr: रेस्टॉरंट / अन्न

en: Select
mr: निवडा

en: Selecting %s will install the functionality to your website. You will still need to setup and connect your payment accounts from the WooCommerce dashboard in WordPress. If you don’t want us to install these plugins to your website, you can select "other payment" options.
mr: %s ची निवड करण्याने आपल्या वेबसाइटवर कार्यक्षमता स्थापित केली जाईल. आपल्याला WordPress मधील WooCommerce डॅशबोर्डवरून आपली देय खाती सेटअप आणि कनेक्ट करण्याची गरज असेल. आम्ही आपल्या वेबसाइटवर हे प्लगइन स्थापित करणे आपल्याला नको असल्यास आपण "इतर देय पर्याय" निवडू शकता.

en: Selecting Klarna Checkout provides a full checkout experience embedded on your site with Pay Now, Pay Later and Slice It.
mr: Klarna Checkout निवडणे आपल्या साइटवर देय द्या, देय द्या आणि स्लाइस इट सह एम्बेड केलेले पूर्ण चेकआउट अनुभव प्रदान करते.

en: Selecting Klarna payments complements your checkout with a Klarna hosted widget located in your existing checkout which offers payment options for customers with a smooth user experience.
mr: Klarna payments आपल्या विद्यमान चेकआउटमध्ये स्थित Klarna होस्टेड विजेटसह आपले चेकआउट पूर्ण करते जे सहज वापरकर्ता अनुभवासह ग्राहकांसाठी देय पर्याय देते.

en: Selecting PayPal allows you to dynamically display PayPal, Venmo, PayPal Credit, or other local payment options in a single stack giving customers the choice to pay with their preferred option.
mr: PayPal निवडल्याने आपल्याला एकाच स्तंभात PayPal, Venmo,PayPal क्रेडिट किंवा इतर स्थानिक देयक पर्यायांना गतिशीलपणे प्रदर्शित करण्याची परवानगी मिळते जे ग्राहकांना त्यांच्या पसंतीच्या पर्यायाद्वारे देय देण्याची निवड करते.

en: Selecting Stripe allows you to accept Visa, MasterCard, American Express, Discover, JCB, and Diners Club cards directly on your store.
mr: Stripe निवडणे आपल्याला थेट आपल्या स्टोअरवर Visa, MasterCard, American Express, Discover, JCB, आणि Diners Club cards स्वीकारण्याची परवानगी देते.

en: Set image
mr: प्रतिमा सेट करा

en: Settings
mr: सेटिंग्ज

en: Shipping and Taxes
mr: शिपिंग आणि कर

en: Site Identity
mr: साइट ओळख

en: Sports / Recreation
mr: क्रीडा / करमणूक

en: Start
mr: प्रारंभ

en: Start Wizard
mr: विझार्ड सुरू करा

en: State
mr: राज्य

en: Step %1$s of %2$s
mr: %2$s पैकी %1$s पायरी

en: Store Currency
mr: स्टोअर चलन

en: Store Location
mr: स्टोअर स्थान

en: Store Settings
mr: सेटिंग्ज स्टोअर करा

en: Stripe
mr: पट्टी

en: Stripe and Klarna Checkout
mr: Stripe आणि Klarna Checkout

en: Suggested Header Images
mr: सूचित शीर्षलेख प्रतिमा

en: Tagline
mr: टॅगलाइन

en: The Customizer
mr: सानुकूलित करणारा

en: The following tax rates will be imported automatically for you. You can read more about taxes in the %1$sWooCommerce documentation%2$s.
mr: आपल्यासाठी खालील कर दर स्वयंचलितपणे आयात केले जातील. आपण करांबद्दल अधिक वाचू शकता %1$sWooCommerce दस्तऐवज%2$s.

en: The options available in the Customizer will vary, depending on the features supported by your current theme. But most themes include these basic Customizer controls:
mr: सानुकूलित करा मध्ये उपलब्ध असलेले पर्याय आपल्या वर्तमान थीमद्वारे समर्थित केलेल्या वैशिष्ट्यांवर आधारित बदलू शकतात. परंतु बहुतेक थीम्समध्ये ही मूलभूत सानुकूलित करा नियंत्रणे समाविष्ट असतात:

en: The title of your website appears at the top of all pages and in search results.
mr: आपल्या वेबसाइटचे शीर्षक सर्व पृष्ठांच्या आणि शोध परिणामांच्या शीर्षस्थानी दिसेल.

en: The top of the Customizer indicates the name of the active theme you’ve selected. You can change the theme at any time, but doing so will change these options and reset any customizations you might have made here.
mr: सानुकूलित करणारा च्या शीर्षस्थानी असलेले आपण निवडलेल्या सक्रिय थीमचे नाव दर्शवते. आपण थीम कोणत्याही वेळी बदलू शकता, परंतु असे केल्याने हे पर्याय बदलतील आणि आपण येथे केलेले असल्यास सानुकूलिते रीसेट करेल.

en: Theme
mr: थीम

en: Think of the tagline as a slogan that describes what makes your website special. It will also appear in search results.
mr: टॅगलाइन म्हणून एखाद्या स्लोगनचा विचार करा जे आपल्या वेबसाइटला काय विशेष बनविते त्याचे वर्णन करेल. ते शोध परिणामांमध्ये सुद्धा दिसेल.

en: This could take up to 30 seconds. <strong>Do not refresh</strong> the page.
mr: याला 30 सेकंद लागू शकतात. पृष्ठ <strong>रिफ्रेश करू नका</strong>.

en: This will be publicly visible to your website visitors.
mr: हे आपल्या वेबसाइट भेटकर्त्यांसाठी सार्वजनिकरित्या प्रदर्शित होईल.

en: Title
mr: शीर्षक

en: Transportation / Automotive
mr: परिवहन / वाहन (ऑटोमोटिव्ह)

en: Travel / Hospitality / Leisure
mr: प्रवास / आदरातिथ्य / आराम

en: Tutorial
mr: ट्युटोरियल

en: Type
mr: प्रकार

en: Update your site content, layout, color scheme and more using the window to the left.
mr: डावीकडील विंडो वापरून आपल्या साईटची सामग्री, लेआउट, रंगसंगती आणि अधिक अपडेट करा.

en: WP Easy Mode
mr: WP सोपा मोड

en: Watch Video
mr: व्हिडिओ पहा

en: Website + Blog
mr: वेबसाइट + ब्लॉग

en: Wedding
mr: लग्न

en: What type of website would you like to create?
mr: आपण कोणती वेबसाइट तयार करू इच्छिता?

en: What will your website be about?
mr: आपली वेबसाइट कशाबद्दल असेल?

en: When you've found a design you like, click Select to install it.
mr: आपल्याला आपल्या आवडती डिझाइन मिळाल्यावर, ती स्थापित करण्यासाठी निवडा क्लिक करा.

en: When you’re happy with your changes, click <strong>Save & Publish</strong> to keep these new settings. Or, simply close the Customizer by clicking the “X” in the top left-hand corner to discard your changes.
mr: आपल्याला आपले बदल आवडतील तेव्हा ती नवीन सेटिंग्ज ठेवण्यासाठी <strong>जतन करून प्रकाशित करा</strong> क्लिक करा. किंवा, आपले बदल टाकून देण्यासाठी शीर्ष डाव्या-हाताच्या कोपऱ्यातील "X" क्लिक करून फक्त सानुकूलित करा बंद करा.

en: Where is your store based?
mr: आपले स्टोअर कुठे आधारीत आहे?

en: Which currency will your store use? (If your currency is not listed you can add it later.)
mr: आपले स्टोअर कोणते चलन वापरेल? (आपले चलन सूचिबद्ध नसल्यास आपण ते नंतर जोडा.)

en: Which unit should be used for product dimensions?
mr: उत्पादनाच्या परिमाणासाठी कोणते एकक वापरले पाहिजे?

en: Which unit should be used for product weights?
mr: उत्पादनाच्या वजनासाठी कोणते एकक वापरले पाहिजे?

en: Widgets
mr: विजेट्स

en: Yes, I will charge sales tax.
mr: होय, मी विक्री कर लागू करेन.

en: You are now in the Customizer, a tool that enables you to make changes to your website’s appearance, and preview those changes before publishing them. We’ve created a few commonly-used pages and widgets to help you get started.
mr: आपण सध्या सानुकूलित करणारा मध्ये आहात, जे आपल्या वेबसाइटच्या स्वरूपामध्ये बदल करण्यात मदत करते आणि त्या बदलांना प्रकाशित करण्यापूर्वी त्यांचे पूर्वावलोकन दाखवते. आपल्याला सुरुवात करून देण्यासाठी आम्ही काही नेहमी-वापरात येणारी पृष्ठे आणि विजेट्स तयार केली आहेत.

en: You can change this color scheme later.
mr: आपण ही रंगयोजना नंतर बदलू शकता.

en: You can change this header image again later, or even upload a custom image from your computer.
mr: आपण ही शीर्षलेख प्रतिमा नंतर पुन्हा बदलू शकता किंवा आपल्या संगणकामधून सानुकूल प्रतिमा देखील अपलोड करू शकता.

en: You may need to add/edit rates based on your products or business location which can be done from the tax settings screen. If in doubt, speak to an accountant.
mr: आपल्याला आपल्या उत्पादनावर किंवा व्यवसाय स्तानावर आधारीत दर जोडण्याची/संपादित करण्याची आवश्यकता आहे जे कर सेटिंग्ज स्क्रीन मधून केले जाऊ शकते. साशंकता असल्यास, अकाऊंटट शी बोला.

en: cm
mr: सेमी

en: g
mr: ग्रॅ

en: in
mr: इंच

en: kg
mr: किग्रॅ

en: lbs
mr: एलबीएस

en: m
mr: मी

en: mm
mr: मिमी

en: oz
mr: औंस

en: yd
mr: यार्ड
